Allkpop.Thai
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Allkpop.Thai

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ใครที่ตอบกระทู้มั่วๆ ผมแบนไม่มีการเตือนนะครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Noctis_**
Admin
Admin
Noctis_**

: 31

ใครที่ตอบกระทู้มั่วๆ ผมแบนไม่มีการเตือนนะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ใครที่ตอบกระทู้มั่วๆ ผมแบนไม่มีการเตือนนะครับ   ใครที่ตอบกระทู้มั่วๆ ผมแบนไม่มีการเตือนนะครับ EmptyTue Sep 15, 2009 10:51 pm

กรุณาใช้คำที่สุภาพในการตอบกระทู้ ห้ามใช้คำหยาบคายหรือภาษาที่อ่านไม่รู้เรื่ิอง

ตัวอย่างที่โดนแบน เช่น พิมพ์คำว่า
หกเฆฌฌ, SEGASG, DDDDDD, FFFFFF, ???????, 3333333, 5555555 (ยกเว้นที่เป็นกระทู้ขำขัน แต่ให้มีลิมิตหน่อย ไม่ใช่ 55 ยาว 2-3 บรรทัด ขำอะไรมากมายขนาดนั้น แต่ถ้าเป็นกระทู้ที่ถูกซ่อนคุณพิมพ์ 5555555 อย่างนี้โดนแบนนะครับเพราะคุณยังไม่ได้เห็นข้อความเลยคุณจะขำได้ไงกัน) เป็นต้น หรือภาษาที่คนธรรมดาไม่สามารถอ่านได้(ผมอ่านไม่ออก)

และกฎเหล็กห้ามฝ่าฝืนเด็ดขาด

1.ห้ามมิให้กล่าวพาดพิงไปถึงสถาบันชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์ในทางที่เสื่อมเสีย
2.ห้ามโพสต์หมายเลขโทรศัพท์ และที่อยู่ อันเป็นข้อมูลส่วนตัวทั้งของท่านและของผู้อื่น
3.ห้ามกระทำการใดๆที่เข้าข่ายผิด พรบ.ว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ. 2550
4.ห้ามปั้ม ป่วนกระทู้ หรือพิมข้อความตอบกระทู้อย่างไร้สาระ เช่น ddddd , ...... , ใจ , 55555 , **** ฯลฯ
5.ห้ามตั้งกระทู้ โป๊ ทุกรูปแบบ (ยกเว้น เซ็กส์ซี่)
6.ห้ามโฆษณาทุกรูปแบบ โฆษณาเว็บ,หาเงิน,ขายสินค้า ฯลฯ

เสริมอีกข้อครับ ใครที่ตั้งกระทู้โดยหวังผลที่จะหลอกลวงผู้อื่นไม่ว่าทางใดหรือวิธีใดก็ตาม แบนถาวรณ์+แบน IP ด้วยนะครับ
แบนชนิดไม่ให้ได้ผุดได้เกิดเลยครับ

ปล. ใครที่โดนผมแบนจะมี PM ไปหาพร้อมเหตุผลนะครับจะได้ไม่ต้องสงสัยว่าโดนแบนเรื่องอะไร

ผมถือว่าผมเตือนในกระทู้นี้แล้วนะครับ หากจะโดนแบนก็เพราะพวกคุณไม่เข้ามาอ่านเอง

ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://allkpop.do-goo.com

ใครที่ตอบกระทู้มั่วๆ ผมแบนไม่มีการเตือนนะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1